• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

FREE🔥 Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

You must be registered for see medias

Hướng dẫn:
1. Cài clone app pro v3.4.3
2. Huawei mobile services v6.10.4.302
3. Cài Navitel v11.11.917
4. Tạo thư mục NavitelContent/Maps và chép file bản đồ v11 vào đây.
5. Vào ứng dụng clone app pro và cấp quyền => nhấn + clone => Navitel => Chaos OS => More => Confirm =>
Download v3.1.1 => Back => Chaos OS => v3.1.1 => Confirm => Nhấn Clone và chờ vài giây. Sau đó cấp quyền cài
ứng dụng không xác định cho Clone app pro => Back => Cài đặt Navitel Clone => Xong.
6. Thưởng thức.
7. Sau 7 ngày dùng thử, vào Clone app pro => Nhấn vào Navitel clone => Nhấn Device privacy => Nhấn brand/model=>
nhấn vào Random và tiếp tục dùng thử 7 ngày. Mọi thắc mắc, xin trao đổi tại diễn đàn gocmod.com ( )

Cám ơn bạn @Blustar76

Chúc các bạn thành công.

Tải về.
Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để xem nội dung này.
You must be registered for see medias
Mình đã cẩn thận làm theo từng bước nhưng chạy Navitel Clone đứng ở màn hình "Navitel". Cài trên máy Galaxy note 20, Android 13, Navitel gốc 11.11.917.

Bác hướng dẫn chi tiết chút dc không. Fake ip rồi vô app navi mua hay phải chuyển tk gg luôn
fake ip xong bác vào app navi mua thôi,không phải làm gì với tài khoản gg đâu.Nó sẽ hiện lên giá mua của loai tiền khác đắt hơn,bác cứ chọn vào đấy nó sẽ chuyển sang tiền Thổ Nhĩ Kì.

fake ip xong bác vào app navi mua thôi,không phải làm gì với tài khoản gg đâu.Nó sẽ hiện lên giá mua của loai tiền khác đắt hơn,bác cứ chọn vào đấy nó sẽ chuyển sang tiền Thổ Nhĩ Kì.
Bác cho hỏi, m có đổi sang thổ rồi, bản đồ việt nam nó hiện 27$, khi thanh toán thì nó hiện ra tận 630try(tiền thổ), tính ra thì cũng vẫn vào 600k tiền việt rồi, không biết còn sai ở đâu không nữa

Back
Bên trên