• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

FREE🔥 Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Bạn chịu khó đọc các trả lời ở trên, file chạy là file navitel clone chứ ko phải navitel gốc nhé, bạn vào clone app nhấn Random > turn on nếu phía trên chỗ current nó thay đổi model máy là được, sau đó chạy navitel clone sẽ có 7 ngày trial, hết 7 ngày thì lại nhấn nút random...
em vừa cài xong là nó hiện màn hình như trên. chứ ko phải hết 7 ngày rồi làm bước clone app ạ

mình vào rồi nó vẫn ra 22 bảng, chắc bác mua vào đợt nó khuyến mại rồi. có thể mua bản đồ nước khác, rồi vào site nó tải bản đồ việt nam dùng ko nhỉ
Nếu đã fakeip rồi thì nó phải ra đồng tiền của nước đó mới đúng chứ bác,Bác đã bấm chọn vào giá tiền đó chưa hay vào thấy giá đó luôn?phần mềm thì cài miễn phí,còn bản đồ các nước thì phải mua,nên bác mua nước nào thì mất tiền nước đó thôi không pass sang bản đồ nước khác được.

Nếu đã fakeip rồi thì nó phải ra đồng tiền của nước đó mới đúng chứ bác,Bác đã bấm chọn vào giá tiền đó chưa hay vào thấy giá đó luôn?phần mềm thì cài miễn phí,còn bản đồ các nước thì phải mua,nên bác mua nước nào thì mất tiền nước đó thôi không pass sang bản đồ nước khác được.
mình đã fake ip và đã chuyển tiền sang đồng lira của thổ rồi, bấm chọn bản đồ việt nam nó hiện thanh toán 649,99TRY. mình chọn thử bản đồ Ấn Độ cũng 22 USD thì nó hiện ra có 99TRY. chắc giá việt nam nó fix rồi.

cái này nó cứ đòi quyền kiểm soát danh bạ và cuộc gọi mới chạy ah bác.

@swedenboy xài bản clone v11, mỗi lần xài là phải thiết lập các cài đặt. Rất bất tiện. Hợp lý nhất vẫn là v9.13.73 full + kiki auto hoặc aicity 😂.
bản 9.13 tôi cài máy báo lỗi virus liên tục, nên gỡ rồi. với cả nhìn quen giao diện bản 11 rồi nên nhìn giao diện bản 9 thấy lạ lạ

Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

You must be registered for see medias

Hướng dẫn:
1. Cài clone app pro v3.4.3
2. Huawei mobile services v6.10.4.302
3. Cài Navitel v11.11.917
4. Tạo thư mục NavitelContent/Maps và chép file bản đồ v11 vào đây.
5. Vào ứng dụng clone app pro và cấp quyền => nhấn + clone => Navitel => Chaos OS => More => Confirm =>
Download v3.1.1 => Back => Chaos OS => v3.1.1 => Confirm => Nhấn Clone và chờ vài giây. Sau đó cấp quyền cài
ứng dụng không xác định cho Clone app pro => Back => Cài đặt Navitel Clone => Xong.
6. Thưởng thức.
7. Sau 7 ngày dùng thử, vào Clone app pro => Nhấn vào Navitel clone => Nhấn Device privacy => Nhấn brand/model=>
nhấn vào Random và tiếp tục dùng thử 7 ngày. Mọi thắc mắc, xin trao đổi tại diễn đàn gocmod.com ( )

Cám ơn bạn @Blustar76

Chúc các bạn thành công.

Tải về.
Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để xem nội dung này.
Em làm theo b hướng dẫn rồi nhưng vào app vẫn bị dính ngay ở phần Kích hoạt, ko sử dụng đc ak

Máy e vsmart live cài như hướng dẫn nhưng bị chỉ là bản hạn chế chứ ko phải bản dùng thử ak

Mình dùng máy Huawei Mate 20 Pro, Android 10 cài bản mới nhất Navitel V11.11.953. Làm theo hướng dẫn của bạn vẫn trial được luôn. Có điều cái Navitel dùng ô tô thì ok nhưng dùng bên xe máy là toàn chỉ chạy ngược chiều :ROFLMAO:.
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn.

Back
Bên trên