• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Hướng dẫn Sửa lỗi phát lại youtube revanced (30/03/2024)

kent

Xe ôm
Admin
GMT
105,915
Dành cho ai đã cài GsmCore + youtube revanced mới hoặc đã cài microG + youtube revanced cũ mà bị lỗi phát lại.

1. Vào cài đặt > ứng dụng và xóa bộ nhớ đệm + dữ liệu của microG/GsmCore
2. Gỡ microG/GsmCore
3. Vào cài đặt > ứng dụng và xóa bộ nhớ đệm + dữ liệu của youtube revanced cũ/ youtube revanced mới.
4. Gỡ youtube revanced cũ/youtube revanced mới.
5. Khởi động lại thiết bị.
6. Cài GsmCore
7. Cài youtube revanced mới
8. Mở ứng dụng youtube revanced và chọn khởi động lại ứng dụng
9. Đăng nhập vào tài khoản youtube revanced bằng cách đăng nhập email vào GsmCore.
10. Thưởng thức

#youtube #youtuberevanced

Cảm ơn Kent

Có ai sử dụng mà cứ bị mở web dontskillme không mọi người người, mình cứ bị hoài

Có ai sử dụng mà cứ bị mở web dontskillme không mọi người người, mình cứ bị hoài
Bạn mở MicroG setting/Self-Check tick vào Battery optimization ignored.
Sau đó vào ứng dụng bật tự khởi chạy và khoá MicroG lại để nó k bị kill khi xoá ram thì sẽ chạy ổn định.
Bạn vào trang chủ của youtuberevanced để tải cập nhật MicroG và youtube-revanced mới nhất.

Bạn mở MicroG setting/Self-Check tick vào Battery optimization ignored.
Sau đó vào ứng dụng bật tự khởi chạy và khoá MicroG lại để nó k bị kill khi xoá ram thì sẽ chạy ổn định.
Bạn vào trang chủ của youtuberevanced để tải cập nhật MicroG và youtube-revanced mới nhất.
cảm ơn bạn, mà mình dùng Car thì vẫn tải cập nhật trên web chính thức bình thường hả bạn, thấy gocmod đã mod lại cho car nên mình down về dùng

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình dùng trên car và đt cũng tải từ trang này bạn ạ. Dùng cái nào ổn định là đươc.

Back
Bên trên